9 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ขับเกียร์กระปุก จน40wแล้วจ้า ศุกร์นี้นัดกระตุ้นก็จะขับไปเองจ้า #สามีไม่อยู่ในบ้านมีแต่คนแกขับรถไม่เป็น

แม่ท้องกี่วีคละคะ เราท้อง 12 วีคก็ขับ ยังไม่ได้รู้สึกเกร็งขา อยากทราบว่าประมาณกี่วีค ถึงจะรู้สึกว่าเกร็งคะ

ขับทุกวันค่ะ เวลาเหยียบคลัชอย่าเกร็งค่ะ เหยียบสบายๆ แต่จะรู้สึกจี๊ดๆช่วงท้องแก่

VIP Member

บ้านนี้ก้อขับเกียร์กระปุกจน 40 สัปดาห์คะ ขับอย่างระมัดระวังพอค่ะ

เราขับยันคลอดเลยค่ะ ไปกลับวันละ 40 กว่ากิโล ลูกคลอดมาก็แข็งแรงดี

ธรรมดา

บ้านนี้ก้อขับจ้า ตั้งแต่ท้อง จนจะคลอดแล้วจ้า

บ้านนี้ก็ขับทุกวันจ้า ตอนนี้22วีคจ้า

ขับระวังๆนะค่ะแม่

ขับเหมือนกันค่ะ