45 ตอบกลับ

ฝันว่ามีพยานาคเอาลูกมาให้ค่ะ หลังจากนั้นก็ท้องได้2เดือนค่ะไม่คิดว่าน้องจะมาเพราะปล่อยเป็นปีค่ะแต่ตรวจปุ้บเจอขึ้น2ขีดเลยค่ะ

ก่อนท้องประมาณ 1 สัปดาห์ ฝันเห็นเด็กผู้ชายมายืนมองหน้า แอบๆอยู่หลังเก้าอี้ เหมือนอยากเข้ามาหาแต่ไม่กล้า แต่พอท้อง ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกฝัน พระเอาเด็กผู้ชายมาให้ ก็ได้ผู้ชายค่ะ คนสองก็ฝันเห็นเด็กผู้หญิง กำลังท้องได้ 5 เดือนกว่า หมอบอกได้ลูกสาวค่ะ

VIP Member

ท้องที่6 คนที่4 เคยแท้งมาแล้ว2ครั้ง ตอนนี้รอลุ้นเพศจ้า พบอาหมออีกครั้งเดือนหน้า12สัปดาห์แล้ว❤️ อยากได้ลูกค้าลุ้นมากๆเลยค่ะ

ฝันว่ามีเด็กมานั้งตักแล้วขอของเล่นหลังจากนั้นไม่นานประมาณเดือนนึงก็ตั้งท้องตอนนี้ได้5เดือน ซาวต์แล้วลูกผู้ชายคะ

ฝันว่ามีเด็กผช.เรียกแม่มาหาฝันแบบนี้บ่อยครั้ง พอได้มาลองตรวจหลังจากขาดประจำเดือนไป ผลก็ขึ้นสองขีดเลยคะ

บ้านนี้ฝันว่าได้ลูกชายค่ะ ซาวด์แล้วน้องเป็นผู้หญิง แต่ไม่ผิดหวังค่ะ ลูกสาวลูกชายก็รักเหมือนกันค่ะ

ฝันว่าได้เลี้ยงเด็กผู้หญิงก่อนรู้ตัวว่าท้อง5 วันค่ะ พอคลอดออกมาก็ได้ลูกสาวสมใจอิแม่ ท้องแรกค่ะ

บ้านนี้ฝันว่าเด็กผู้ชายมาขออยู่ด้วยค่ะ อีกรอบ มีคนเอาเด็กผู้ชายมาให้อุ้ม สรุปได้ลูกสาวค่ะ 55555

ก่อนรู้ว่าท้องฝันเห็นพระสงฆ์พอรู้ว่าท้องฝันว่ามีคนเอากำไลมุกมาสวมให้สวยมากได้ลูกสาวจ้า