6 ตอบกลับ

อาการแบบนี้อาจมีปัจจัยอย่างอื่นได้นอกจากการท้อง ถ้าจะให้ดี ซื้ออุปกรณ์ตรวจครรภ์มาตรวจเลยจ้า อยากชัวร์ก็ไปหาคุณหมอนะคะ

ท้องหมดค่ะ ขนาดทำหมันยังท้องเลย 😂 ไม่มีอะไรคุมได้100% นอกจากไม่มีอะไรกับสามีค่ะ 😂อันนี้ไม่ท้องเเน่ๆ

ซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจเพื่อความแน่ใจดีกว่าค่ะหรือไปตรวจที่โรงบาลเลยจะดีกว่า

ลองซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจเลยจ้า เพราะตอนท้องอ่อนๆบ้านนี้ไม่มีอาการอะไรเลย

เดี๋ยวนี้คุมกำเนิดก็ท้องได้ค่ะ ไม่มีอะไรชัวร์100% แนะนำให้ตรวจนะคะ

ตรวจเลยค่ะ 2ขีดท้อง 1ขีดไม่ท้อง