38 ตอบกลับ

อยากจะขอรับค่ะแม่ ตอนนี้จะเจ็ดเดือนแล้วเวลาลูกดิ้น สงสารลูกมากค่ะ อยากได้ชุดใส่ไปหาหมอค่ะ

อยากรับคะ ตอนนี้ท้องได้4เดือนเเล้ว สามีตกงาน เราก็ตกงานท้องเริ่มโตไม่มีชุดใส่เเล้วคะ

สนใจค่ะแม่ 18วีคท้องเริ่มโตอึดอัดมากค่ะ เราตกงานค่ะไม่มีรายได้เลยค่ะลำบากมากๆ

สนใจค่ะตอนนี้ท้องเริ่มโตแล้วไม่มีชุดเลยค่ะจะหาใส่ทั้งทีลำบากมากค่ะ🙏🙏

ขอรับได้ไหมคะ ไม่ได้ซื้อชุดใหม่ตอนนี้ท้อง3 คะ5เดือนกว่าๆแฟนทำงานคนเดียว

VIP Member

สนใจค่ะท้อง26วีคแร้วค่ะ ชุดคลุมเก่าใส่ไม่ได้ ส่งต่อให้คนอื่นหมดแล้วค่ะ

สนใจค่ะ ตอนนี้ไม่มีชุดคุมใส่เลยค่ะไม่มีสักชุดเลยว่าจะซื้อก็แพงเกิน

ของยังมียุมั้ยค่ะ ท้องได้7เดือนแล้ว ไม่มีชุดคลุมใส่ค่ะ

อยากได้ค่ะไม่มีชุดคลุมท้องใส่ค่ะแม่

สนใจค่ะแม่ อยากได้สักตัวไว้ใส่ทำงาน