50 ตอบกลับ

ฝันเห็นเด็กผู้ชายค่ะ เรียกเราแม่ด้วย (เราไม่เคยมีลูกนะคะ ท้องแรก)😂 และเราก็คุยกันเยอะเลย เราเลยบอกปะป๋ามีน้องอยากได้น้องผู้หญิง เด็กผู้ชายเลยมาลูบท้องแล้วมาเป่าท้องให้ เดือนถัดมาหมอนัดซาวด์ได้น้องผู้หญิงจ้า20 w แต่ปะป๋าไม่ชัวร์ ถัดมาอีกเดือนซาวด์อีก 24w หมอบอกมาเป็นแคมเลยจ้า😂😂😂

ตัวเราไม่เคยฝันอะไรแต่ก่อนจะรู้ว่าท้องแฟนฝันว่ามีเด็กผู้หญิงหลงมาถามใครก็ไม่มีใครรับไปเลี้ยงแฟนเลยรับมาหลังจากนั้น3อาทิตย์ก็รู้ว่าท้อง ยายฝันเห็นเด็กผู้หญิงลักษณะเหมือนแฟนเราทุกอย่างเลยยายบอกรอลุ้น เมื่ออาทิตย์ที่แล้วพบหมอผลออกมาเป็นผู้ชายผิดคลาดกันหมด

ก่อนรู้ว่าท้อง 2 สัปดาห์แม่เราฝันว่าได้อุ้มเด็กผู้ชายค่ะ ก่อนรู้ว่าท้อง 3 เดือน เราฝันว่า เราอุ้มเด็กผู้ชายที่ไหนไม่รู้มาดูดนมเราค่ะ ในฝันสงสารมาก เพราะเด็กร้องไห้ไม่หยุด แล้ก็ได้ลูกชายจริงๆด้วยค่ะ 😍

บ้านนี้ฝันว่าคลอดเด็กผช อุ้มเด็กผช.แต่ออกมาเป็นผญค่ะ55. แต่รอผลซาวด์ดีกว่าค่ะแน่นอนกว่า (บ้านนี้มาลุ้นตอนคลอดค่ะเพราะซาวด์ไม่เจอเพศ)

VIP Member

เราฝันว่าคลอดลูกผช ตอนท้อง สามเดือนคะ แต่ผลซาวด์ได้ ผญ คะ ยอมรับว่าคิดเยอะจนเก็บเอาไปฝัน กดดันเพราะทางบ้านแฟนอยากได้ ผญ คะ

ฝันว่าได้ผู้หญิงแฝด ละก้อฝันอีกได้ผู้ชายคือมั่วไปหมดรอซาวด์เถอะค่ะง่ายสุด น่าจะเข้าใจคำว่าคิดมากจนเก็บไปฝันนะคะ

อาจเป็นจริงก็ได้ค่ะ ตอนท้องแรกฝันว่าวิ่งจับเด็กผู้หญิงเพราะซนมากในฝันคือลูกเรา พอคลอดก็เป็นเด็กผู้หญิงจริงๆ

VIP Member

ทางบ้านฝันว่าได้ผช หมดเลยจร้แต่แม่ท้องเห็นหน้าท้องบอกว่าผช แต่อาการรวมๆคือท้องผช ค่ะ แตะแรง ดิ้นแรง ซนมาก

ความฝันจ้า เราคิดอะไรเราก้ฝันเเบบนั้นคะแม่ เพื่อนเราก้ฝันคะว่าได้ลูกแต่ติดที่ว่านางไม่มีสามีคะ☺️☺️

VIP Member

ฝันว่าเหนเด็กผู้ชายเหมื่อนกันค่ะตอนนี้5เดือนแร้วแต่หมอบอกยังไม่รุ้เพศสงสัยจะได้ลุกชาย😅