9 ตอบกลับ

พยายามอย่าเครียดเลยค่ะ เครียดมาก คุณแม่ก้ต้องมาปวดหัวอีกค่ะ เรื่องไหนปล่อยวางได้ก้ปล่อยวางค่ะ ยังไงตอนนี้หนูน้อยในท้องสำคัญที่สุดนะค่ะ

เครียดหนักๆ เสี่ยงเเท้งคุกคามนะคะ คุณแม่เตรียดน้องรับรู้ได้นะคะ ไม่ต่อคุณแม่และก็น้องมากๆเลย สู้ๆค่ะ เป็นเพราะฮอร์โมนของแม่ท้องด้วยค่ะ

ส่งผลต่อลูกโดยตรงค่ะ เสี่ยงเป็นโรคหัวใจ คลอดก่อนกำหนดค่ะ

VIP Member

หาวิธีผ่อนคลายนะคะ อย่าเครียด จะส่งผลต่อลูกนะคะ

VIP Member

ส่งผลกับลูกนะคะ พยายามอย่าเครียดค่ะ

ตอนนี้อายุครรค์สามเดือนนะค่ะ

พยายามอย่าเคียดค่ะ

VIP Member

เสี่ยงแท้งได้ค่ะ

อ่านดูค่ะแม่