31 ตอบกลับ

VIP Member

สู้ๆค่าคุณแม่อีกนิดเดียวจะได้เจอน่าลูกแล้วค่า

สุ้ๆค่ะบ้านนี้กำหนด22มิย.ก้อเงียบเหมือนกันเลย

เขาว่ายิ่งตั้งท้องนานเด็กเกิดมายิ่งฉลาด

39+3เงียบมากค่ะ อยุในท้องดิ้นจนท้องจะแตก

39+1อยากแตกเหมือนกันค่ะเจบเตือน4รอบแล้ว

แตกยังคะแม่ แข็งแรงๆทั้งแม่และน้องนะคะ

ยังเงียบอยู่😂😂😂

บ้านนี้41+3ค่อยคลอดจ้ารออีกหน่อยนะคะ

ตื่นเต้นแทนแม่ๆใกล้คลอดจังเลยค่ะ

พอฉีดยาเร่งแล้ว ประมาณ1-2ชม.ก็คลอดค่ะ

ในกรณีที่ปากมดลูกเปิด1เซนและโดนฉีดเร่ง ใช้เวลานานไหมคะและตอนฉีดทรมานมากไหมคะ

ท้องแรก เราคลอดธรรมชาติที่ 40+7 ค่ะ