216 ตอบกลับ

VIP Member

ใช่เลย เพราะของมันต้องมี บางทีซื้อมาไม่ได้ใช้ เพราะลูกคนแรกนี้แหละ

เพิ่งสั่งไปที่เดียว 6 เซ็ทเองค่ะ ยังไม่รวมที่ซื้อมาก่อนแล้ว 😆

ยังไม่คลอดเลย แต่ของพร้อมยันขวบนึงแล้วจร้าา 555 ยิ่งกว่าล้มละลาย

บ้านนี้เตรียมแค่พอดีคะงบน้อยพอดีมีของลูกคนโตเก็บไว้บ้าง

VIP Member

เสียเป็นแสน แขนยังไม่ได้จับเลยจ้าาา รอคลอด มค นี้อยู่ค่ะ

โอ้โห!! นับไม่ได้จ๋า แต่ล้มละลายไม่ได้ ต้องสู้เพื่อลูกคะ

ความสุขของแม่...บ้านนี้ลูกใส่ไม่ทันเพียบเลย โตเร็วมากลูก

เพิ่งจะเริ่มซื้อเองค่ะ 35 วีค เท่าไรเท่ากันเพื่อลูก💕😄😄

VIP Member

ตอนนี้ท้อง 8 เดือน น่าจะเกือบแสนละค่ะ ลูกแฝด ทุกอย่าง × 2 😥

ลำบากเหมือนกันนะคะเนี่ย สู้ๆนะแม่

1ปีผ่านไป คิดว่าตัวเลขยังอยู่ที่5หลักปลายๆมั้งคะ😂😂😂