10 ตอบกลับ

บ้านนี้คนแรกลูกสาวแพ้ไม่มาก แต่พอท้องสองแพ้มากจนได้นอนรพ.(21wซาวด์แล้วโครงสร้างลูกสาวค่ะ)แต่อาการแพ้ไม่เหมือนกันค่ะ รอลุ้นต่อเลยค่ะ

บ้านนี้ท้องแรก ไม่แพ้เลย แต่หน้าหมอง สิวเยอะ ได้ชาย ท้อง2แพ้หนักมากแพ้จนถึง4เดือนเลย แต่หน้าใสไร้สิว ซาวก็ ได้ชายอีกค่ะ 🤣

บ้านนี้ไม่แพ้เลยจ้า มีแต่คนทักว่าได้ลูกชาย ตำราก็ว่าลูกชายหมด แต่ได้ลูกสาวจ้า(คิดว่าน่าจะแล้วแต่คน)

ของเค้าท้องแรก ผญ ท้อง2 ผช แพ้หนักทุกท้องคะ (อาจจะแล้วแต่บุคคล) มาท้องนี้แฝดแพ้หนักกว่าท้องพี่ๆอีกค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ ขอให้คุณแม่หายแพ้ท้องเร็วๆนะค่ะ☺️

บ้านนี้ลูกคนแรกเป็น ผช ไม่แพ้เลยค่ะ ท้อง2 เป็น ผญ แพ้หนักมากกินอะไรก็อวกออกหมดค่ะ

แพ้ระดับ1จ้าไม่ถึงขั้นต้องนอนรพ แค่กินอะไรก็อ้วกออกหมด คนแรกผช คคนสอง ผญ.จ้า9/1/68

บ้านนี้ลูกสาวแพ้หนักยัน5เดือนเลยค่าากินอะไรไม่ได้เลยอ้วกยันน้ำเปล่าาา

ของเราท้องแรกไม่แพ้เลย ได้ลูกสาว ท้องนี้แพ้ทุกวัน รอลุ้นเพศอยู่ค่ะ

ท้องแรกผู้ชาย ท้อง2แพ้กนักมากคะ ไปซาวด์มาคุณหมอบอกว่าได้ลูกสาวจ้า

ท้องแรกผชไม่แพ้ค่ะ ท้องนี้แพ้หนักมาก😅