8 ตอบกลับ

VIP Member

แยกซื้อค่ะ ได้เลือกที่เราชอบด้วย ราคาก็คิดว่าถูกกว่า ของเด็กจัดโปรทั้งปีเลยค่ะ ถ้ามีเวลา ยังไม่ใกล้คลอดก็ดูๆไว้ ถ้าชอบจริงๆก็ค่อยซื้อก็ได้ค่ะ เตรียมแค่ของจำเป็นให้ครบ เช่น คาร์ชีท ขวดนม ที่นอน เสื้อผ้าแรกเกิด สัก 10 ชุดก่อน เด็กโตไวค่ะ รถเข็น ที่ปั้มนม ถุงเก็บน้ำนม อุปกรณ์อาบน้ำ

Super Mum

ตามที่แม่สะดวกนะ ถ้าไม่มีเวลาก็ซื้อเป็นชุดที่จัดไว้ขาย แต่เราอาจไม่ชอบทุกชิ้นในชุดนั้นๆ ก็ได้ แต่ถ้าชอบเลือกซื้อเองก็ซื้อทีละนิดละหน่อยก็ได้ค่ะ

แยกดีกว่าค่ะ ถูกว่าเราสามารถเลือกได้ด้วยค่ะ

แยก

แยกดีกว่าค่ะ

แยกดีกว่าค่ะ

แยกซื้อน่าจะถูกกว่านะคะ

ซื้อแยกค่ะ ไม่แพงและถูกใจแม่ด้วยค่ะ