63 ตอบกลับ

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้ลูกดิ้นฝั่งขวามากกว่าซ้ายได้ลูกสาวค่ะ

ลูกชอบดิ้นฝั่งซ้ายจะได้ผู้หญิง หมอนัดซาวดูเพศผุหญิง100'/'

ไม่จริงจ้า แล้วแต่คน บ้านนี้อยู่ข้างซ้ายยังได้ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้ลูกดิ้นขวาตลอดเลยค่ะ 23วีคเเล้วยังไม่ทราบเพศเลย

ตอนนี้คลอดน้องแล้วจ้าาา คำถามนี่เมื่อ2ปีที่แล้วนู้น

บ้านนี้อยู่ทั้ง2ฝั่งแต่อยู่ขวาเยอะกว่าได้ลูกสาวค่ะ

ไม่น่าจะเกี่ยวนะค้ะ บ้านนี้ดิ้นทั่วท้องเลยค้ะ

บ้านนี้ก็อยู่ขวาค่ะ ดิ้นขวาแรงมาก ปู้หญิงงงง

บ้านนี้ชอบโก่งตัวด้านซ้าย ถีบๆด้านขวา ผู้ชายจ้า

บ้านนี้23วีคแล้วค่ะแม่ซาวคลีนิคนอกเวลา2ที่บอกเพศไม่ตรงกันเลย ว่าจะซาวอีกสิ้นเดือนนี้ค่ะ

บ้านนี้ดิ้นฝั่งขวาทั้ง 2 ท้อง สรุปหญิงทั้ง 2 จ้า

ในส่วนความคิดส่วนตัวแล้ว ไม่น่าจะเกี่ยวนะค่ะ