6 ตอบกลับ

ใช้สิทธิไรคะ เราใช้บัตร 30 ทำหมันด้วย หมดไป 561 บาท คะ ตรวจทุกเดือนไม่เสีย จะเสียค่ายาบำรังเลือด 380 บาทคะ

ใช้สิทธิไรคะ เราใช้บัตร 30 ทำหมันด้วย หมดไป 561 บาท คะ ตรวจทุกเดือนไม่เสีย จะเสียค่ายาบำรังเลือด 380 บาทคะ

คลอดเองสามัญ7,000 ผ่าสามัญ10,000ไม่รวมค่าผ้าอนามัยค่ายาบางตัวของใช้ลูกค่ะ

คชจ.ระหว่างฝากครรภ์​คะ​ นอกเวลามีค่าหมอเพิ่มอีก​ 350​ บาท​คะ

ไปมาเมื่อ​กค​62​คะ

ทักเค้าแล้วว่าราคาคนไทยแล้วใช่ไหม​ พยาบาลบอกราคาเดียวกัน​ ราคาแรงนะ

ตามนี้จ้า

ไม่น่าใช้ศิริราชนะ