25 ตอบกลับ

VIP Member

ทานได้ แต่ต้องใส่ผัก ใส่เนื้อหมู อาหารให้ครบ5หมูคะ อย่าทานบ่อยคะ เพราะมาม่ามีไอโอดีนเยอะคะ

ได้ค่ะแม่ แต่แนะนำให้เติมสารอาหารอย่างอื่นลงไปเพิ่มนะคะเช่นผัก เนื้อหมู

VIP Member

บ้านนี้ก้ทานค่ะ ใส่ผักใส่หมูเข้าใปจะใด้สารอาหารเพิ่มค่ะ

VIP Member

ได้ค่ะ แต่อย่าบ่อย ถ้าทานต้องใส่ใข่ใส่ผักเพิ่มไปด้วยค่ะ

VIP Member

ทานได้ค่ะ แต่เติมเนื้อสัตว์ ผักลงไปด้วยจะดีมากค่ะ

VIP Member

ทานได้ค่ะ แต่อย่าทานบ่อยเกินนะคะโซเดียมเยอะมาก

ทานได้ค่ะ แต่อย่าทานบ่อย ไม่มีสารอาหารค่ะ

VIP Member

ทานได้ค่ะแม่ใส่ผักใส่ไข่ใส่หมูนะคะ

ได้ค่ะ แต่อย่าบ่อย มันไม่มีประโยชน์

ขอบคุนน้ะค่ะ พอดีทานไป1ซอง