35 ตอบกลับ

อยู่ที่สีผิวของพ่อกับแม่ล้วนๆเลยค่า พ่อคล้ำ แม่คล้ำ ลูกจะออกมาขาวได้อย่างไรคะ

VIP Member

อยุ่ที่สีผิวพ่อและแม่ค่ะ ไม่เกี่ยวกับการกิน นี่โกโก้แทบทุกวันตอนท้อง

1ขวบ 2 เดือน จ้า 😁

ไม่เกี่ยว นต.สูง บ้านนี้ไม่แตะเลยคะ ออกมาก็ไม่มีไขนี่คะ ตัวสะอาด ปกติ

บ้านนี้กินเเต่ ของดำๆค่ะ ลุกออกมาขาว พ่อขาวเเม่ขาว ลุกขาว ถุกต้องค่ะ

ตอนแรกก็ฟังผู้ใหญ่แหละค่ะ แต่รู้สึกท้องบีบบ่อย เลยไม่ดื่มแล้ว

ไม่เกี่ยวค่ะ อยู่ที่กรรมพันธุ์ของพ่อและแม่ล้วนๆค่ะ

แทบไม่ได้กินเลยค่ะ แต่ลูกก็ขาว อยู่ที่กรรมพันธุ์

ไม่ค่า ลูกจะขาวหรือดำขึ้นอยู่กับกรรมพันธ์ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ ดื่มน้ำมะพร้าวนิดหน่อยเอง ก็ออกมาขาวนะ

ถ้าแม่ขาวแล้วพ่อดำละค่ะลูกจะออกมาขาวหรือดำ😂😂

เหมือนบ้านนี้เลยค่ะ แม่ขาวมากแต่น้องออกมาขาวน้อยกว่าแม่นิดนึงค่ะ