33 ตอบกลับ

ติดตั้งแต่รู้เลยค่ะ คนอื่นจะได้สังเกตุเห็นแล้วระวังมากขึ้น

ติดเวลาออกไปข้างนอกคะ เขาจะได้ระวังมากขึ้นคะ ยุก็ไม่ค่อยติดคะ

ติดตั้งแต่รู้เลยค่ะไม่ได้ถืออะไรมากมายแค่มันน่ารักเฉยๆ😄

VIP Member

ติดตั้งแต่รู้ว่าท้อง กันผี สาง มากลั่นแกล้งทำให้เราแท้ง

ติดตั้งแต่รู้ว่าท้อง ติดแต่ตอนออกไปข้างนอกค่ะ

ติดตอนท้องยังไม่ออกค่ะ พอท้องป่องแล้วก็เลิกติด

ติดตั้งแต่ที่รู้ส่าท้องเลยค่ะกันคนเดินชย

ตั้งแต่รู้ว่าท้อง ก็ติดมาจนทุกวันนี้ค่ะ

TapFluencer

เราติดตอน 6 เดือนค่ะ ติดตอนท้องออกแล้ววว

ไม่เคยติดเลยค่ะ ตั้งแต่ท้องอ่อนๆจนคลอด