2 ตอบกลับ

เราสั่ง shopee ค่ะ ผืน 45-55 แล้วแต่ร้าน กันฉี่ไหลได้ กันอึได้ ซักได้ แต่ไม่ค่อยแนะนำใช้กับเด็กเล็กเพราะน้องจะอึฉี่บ่อย ได้ซักผ้าบานล่ะทีนี้แม่ 🤣 สัก 4-5 เดือน++ ค่อยใช้ค่ะ ใส่หลังอาบน้ำ ใส่หลังตื่นนอน เพื่อให้ลูกได้พักผิวจากการใส่เพิ้ส

1.6 ขวบ++ ถึงใส่แบบจริงจังได้ค่ะ เพราะอยู่ในวัยเลิกเพิ้ส ฝึกฉี่ในห้องน้ำละ ใส่กันฉี่แตกแล้วเหยียบฉี่ลื่น หรือเล่นฉี่ วัยนี้ชอบน้ำค่ะ บ้านนี้เล่นฉี่ประจำ 55555 เผลอไม่ได้

TapFluencer

ประสบการณ์ส่วนตัว บ้านนี้ เคยซื้อมาตอนลูกคนที่สอง ปรากฏว่า ไม่โอเคเลย 😅😅😅 ซื้อมาเยอะซะด้วย สรุปกลับมาใช้ผ้าอ้อมสำเร็จรูปเหมือนเดิม