31 ตอบกลับ

ทีมสิงหาคม เหมือนกันค่ะ น้องดิ้นเก่งมากเช่นกัน ตรงเวลาทุกวัน มีอ่านเจอมีคนบอกว่า น้องดิ้นตอนไหน ตอนคลอดมา นั้นคือเสลาที่น้องตื่นมาเล่น หรือมากินนม☺️☺️☺️

ทีมสิงหาเหมือนกันค่าา แต่น้องไม่ให้ดูเพศสักที55 ดิ้นเก่งไม่ไหว บ้านนี้ดูแต่ศิลปินเกาหลีจ้าอิแม่ชอบ😂

บ้านนี้ดิ้นเก่งตั้งแต่17วีคเลยค่ะแม่ ไม่บ่อย แต่รู้สึกได้ชัดเจน ตอนนี้20+3 แทบจะเยี่ยยแตกเลยบางที5555

ทีมสิงหาจ้า ตอนนี้ 21 วีคแล้ว ดิ้นเก่งมากค่ะ แต่น้องยังไม่ยอมให้ดูเพศเลย หันก้นให้หมอตลอดเลย😂

วันนี้20wพอดียังตอดอยู่เลยค่ะเพราะเป็นคนหน้าท้องหนาค่ะอยากดิ้นเหมือนแม่ๆบ้านอื่นแย้ววว😂

VIP Member

บ้านนี้เริ่มสู้มือพ่อเเล้วค่ะได้ยินเสียงพ่อไม่ได้เเม่เเอบน้อยใจอยู่ด้วยทั้งวันไม่ดิ้น

20+3 ถ้าแม่นอนอยุ่เชยๆจะดิ้นเก่งทั้งวันค่ะ ยิ่งเวลาแม่กินอิ่ม ยิ่งดิ้นเตะท้องเก่ง 9สิงหาจ้า

เหมือนกันค่ะแม่ มีความสุขมากๆค่ะเวลาเขาดิ้นแรงๆ ตีลังกาในท้องแล้วมั้ง ❤️

20+1 น้องยังไม่รู้สึกว่าน้องดิ้นเลยค่ะ หรือเป็นเพราะหน้าท้องแม่หนาหรือป่าวค่ะ

20+1เหมือนกันค่ะ ไม่รู้สึกเลย😥😥

บ้านนี้ท้องแรก ยังไม่รู้เลยว่า สิ่งที่รู้สึกนั้นคือลูกดิ้นหรือเปล่า 🤭🤭