16 ตอบกลับ

เราใช้สองอันนี้​ ตอนนี้8เดือนยังไม่แตกจ้า​ น้ำมันมะพร้าวซื้อได้ที่เซเว่น​ ส่วนเจลว่านหางจระเข้ซื้อที่โลตัสจ้า

1.น้ำมันมะพร้าว+ครีมทาผิว 2.เบบี้ออย+ครีมทาผว 3.วาสลีน+ครีมทาผิว 4.นีเวียกระปุกน้ำเงิน ท้อง2แล้วค่ะ​ ใสวิ๊ง

น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็น , bio oil, Palmer ทาแล้วนวด ๆ ให้เงาวับเป็นหนังปลาทู สำหรับเราได้ผล ไม่แตกจ้า 😊

ใช้ไอนิว ซื้อที่ท้อป 1แถม1 299 ไม่ลายค่ะ ถ้าคันเกาเบาๆแล้วรีบเอาครีมทาเลย555 กลัวท้องลาย

บ้านนี้ปลงจ้า ของถูกของแพงใช้หมด ใช้ตั้งแต่6วีค ไม่เกาเลยสักนิด สุดท้ายไม่รอด

แนะนำออยหรือ น้ำมันมะพร้าวค่ะ ช่วยได้เยอะเลย 9เดือนแล้ววแตกนึงนิดเองค่า

เบบี้ออยกับนีเวียตลับน้ำเงินค่ะ ราคาไม่แพง ชึ่มชื่นดีด้วยค่ะ

VIP Member

ไบโอออยล์ น้ำมันมะพร้าว ค่ะแม่

น้ำมันมะพร้าว​สกัด​เย็น​จ้า

นีเวียตลับสีน้ำเงินคะ