31 ตอบกลับ

แพ้หนักมากมีแต่นอนกินไรไม่ได้เลยตอนนี้ก้อแพ้15 W

VIP Member

บ้านนี้ไม่เเพ้ค่ะ มีเเค่เบื่ออาหารนิดหน่อย

บ้านนี้แพ้เกือบถึง5เดือน อดทนนะคะเด่วก็ดีขึ้น

บ้านนี้แพ้ถึงขนาดร้องไห้ บอกสามีว่า คนเดียวพอขอทำหมันเลยนะ 555+++

VIP Member

แม่บ้านนี้หายแพ้ทองตอนหกเดือน ท้องแรก

บ้านนี้4เดือน กว่า ถึงจะดีขึ้นค่ะ

9สัปดาห์​อาการแพ้เริ่มดีขึ้นแล้วคะ

บ้านนี้ แพ้แค่ 3 เดือนจ้า สู้ๆนะค่ะ

VIP Member

อาการแพ้ท้องเราดีขึ้นตอน 18 wk ค่ะ

บเานนี้ท้องเเรกหายตอนห้าเดือน

บ้านนี้5เดือนยังแพ้เล็กน้อยจ้าา

ท้อง7เดือนแร้วท้องเล็กน้อย