2 ตอบกลับ

ย้ายสิทธิค่ะถ้ามีบัตรทองใช้สิทธิ30บาทตอนนี้คลินิคฝากครรภ์ของโรงบาลของรัฐรับฝากครรภ์ฟรีทั่วประเทศทุกจักหวัดค่ะแต่ถ้าคุณจะคลอดคุณต้องกลับไปคลอดโรงบาลที่ใช้สิทธิ แต่ถ้าไม่ย้ายมาใช้สิทธิฉุกเฉินได้รึป่าวไม่แน่ใจ แต่ต้องมีเงินสำรองจ่ายเองด้วยถามที่โรงลาลดูค่ะจะใช้ชัวร์ย้ายสิทธิค่ะคลอดก็30บาท ถ้าใช้สิทธิประกันสังคมต้องสำรองจ่ายเองตั้งแต่ครั้งแรก ฝากแต่ละครั้งค่าตรวจค่ายาจะไม่เท่ากันถ้ามีตรวจฉี่ตรวจเลือดก็ เกือบพันเหมือนกันค่ะโดยรวมตรวจท้องค่ายาไม่เกิน300บาทถ้าไม่มีสิทธิแต่จ่ายแค่30ค่ะโรงบาลรัฐ

VIP Member

บ้านนี้ฝากที่คลีนิค เสีย2พันกว่าๆ