15 ตอบกลับ

VIP Member

ดูปกตินะคะ ไม่ใหญ่ค่ะ ค่อนไปทางเล็ก แต่คุณแม่ใส่ยีนส์รึเปล่าคะ ดูกางเกงรัดๆจังค่ะ พยายามอย่าใส่กางเกงรัดเกินไปนะคะ

ถ้าใส่เป็นชุดคลุมจะดีกว่าค่ะแม่ๆท้องจะได้ขยายค่ะ เพราะตอนนี้บ้านนี้ท้องใส่กางเกงจน6เดือนค่ะท้องเล็กมากพอใส่ชุดคลุมแปบเดียวท้องโตมากค่ะแม่😊😊😊

VIP Member

ดูไม่ใหญ่นะคะ บ้านนี้ 15 w ใหญ่มากค่ะ แค่นี้ก็เริ่มขยับตัวยากแล้ว 😆

ไม่ใหญ่เลยแม่ ท้องแรกแม่ใหญ่กว่านี้อี๊กกกกก

ดูไม่ใหญ่เลยค่ะ ได้หญิงหรือชายค่ะ

ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

ไม่ใหญ่เลยค่ะ บ้านนี้ท้องแรก 32w4d

ดูไม่ใหญ่นะคะ คุณแม่ยังสวยค่ะ

จ้าคุณแม่

ไม่ใหญ่นะ... เรา 17+5 อึดอัดมาก

VIP Member

ไม่ใหญ่ค่ะ ปกติ

ไม่ใหญ่ค่ะแม่

VIP Member

ดูไม่ใหญ่นะคะ