57 ตอบกลับ

16-17ค่ะรู้สึกแล้วค่ะแต่ไม่แรง 16wรู้สึกแต่จับยังไม่รู้สึกชนมือค่ะ 17+มือจับเริ่มรู้สึกค่ะ

น่าจะรู้สึกได้แล้วค่ะ 12w ของเราผู้ชายดิ้นแรงกว่าผู้หญิง ท้องนี้เลยเร็วไปทุกอย่าง

ท้อง2 รู้สึกเร็วมาก 11 วีค พอบอกหมอหมอยังไม่เชื่อเลยค่ะ หมอบอกมันเร็วเกินไป

บ้านนี้ท้อง2 พึ่ง5วีค เองค่ะ อยากให้ลูกดิ้นไวไว รู้สึกมีความสุขมาก😂

บ้านนี้หน้าท้องหนากว่ารุ้ว่าน้องดิ้นจริงก็ประมาณ6เดือนเลยค่ะ

ตอนนี้เราได้ 16wแล้ว ยังไม่รู้สึกเลยคะ สงสัยหน้าท้องเราหนาด้วย

ตอน 15 w รู้สึกดุกดิก หรือแม่คิไปเองก็ไม่รู้ แต่อาการคุ้นๆ ค่ะ

ดิ้นชัด16วีคค่ะ แต่เริ่ม​รู้สึก​ว่าท้องแน่ๆ6วีคค่ะแม่

16 สัปดาห์น้องก้ตอดแล้วค่ะบ้านนี้ตอดตั้งแต่16 สัปดาห์

ท้อง2ค่ะน้องดิ้นตอน13วิคค่ะแต่ตอนนี้23+3แล้วค่ะ