21 ตอบกลับ

ระวังด้วยนะ ห้ามลุกไว ทำอะไรให้ช้าเข้าไว้ กันน้องหลุด เพราะเราไม่รู้ว่าเรา ท้องต่ำมั้ยค่ะ บ้านนี้น้องเกือบหลุดแต่กับมาได้ค่ะ

ตอนขึ้นผลว่าท้องเป็นวันก่อนปจด.จะมาหรือเลยกำหนดแล้วคะ บ้านนี้ตรวจตอนวันที่ปจด.จะมาแต่ไม่มาขึ้น2ขีดอีกขีดจางมากๆเห็นแต่เงาค่ะ

ตรวจก่อนวันประจำเดือนมาค่ะ ขีดแดงเริ่มเข้มขึ้น

อาจจะท้องอ่อนๆอยู่ค่ะเลยไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ถ้าท้องแก่สีเข้มกว่านี้ค่ะคุณแม่ยินดีด้วยนะค่ะ

เริ่มเข้มขึ้นแล้วฮะ 💕🙏🏻

บ้านนี้ตรวจเมื่อเช้าเดย์10 หลังไข่ตก ประจำเดือนรอบหน้า26-27นี้ ลุ้นมากๆจ้า❤️❤️

ยินดีด้วยน่ะค่ะคุณแม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกน่ะค่ะ

แบบนี้น้องมาใช่ป่าวค่ะตรวจเมื่อวันที่21/04/24เวลา06.32

ถ้าเข้มขนาดนี้ก็ใช่คะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ทางนี้ก็16วีค4วันแล้วค่ะ😍💜

จากอันบนสุดมาชัวร์คะ ยินดีด้วยค่ะคุณแม่

ยินดีด้วยค่ะแข็งแรงทั้งแม่เเละลูกนะคะ

ขอบคุณมากๆนะคะ💕

ของเราตรวจก่อนประจำเดือนมา 3 วันค่ะ