11 ตอบกลับ

ตอนนอนได้ถึง7วันทานเสริมค่ะ เพราะ่น้ำนมแม่ยังไม่เยอะ ก็ดีนะคะทขับุ่ายดีค่ะ

VIP Member

น้องคลอดก่อนกำหนดหรอคะแม่ ให้กินสลับกับนมแม่ น้ำหนักขึ้นดีจ้า ขับถ่ายก็ดี

ของเราก็กินนมแม่สลับกับนมเสริมค่ะ แต่จะกินนมแม่เป็นหลักมากว่าค่ะ

VIP Member

กินตั้งแต่แรกคลอดเลยค่ะตอนนี้2เดือนน้ำหนักดีขับถ่ายดีค่ะ​

ของเรากินตั้งเเต่คลอดเลยค่ะ เเม่ไม่มีน้ำนม

VIP Member

บ้านนี้กินค่ะ กลางคืนนมชง กลางวันนมแม่ค่ะ

กินสลับกันค่ะกลางคืนชงตอนเช้านมแม่

ลองตัวนี้ดีกว่าคะ เราใลูกกินตัวนี้

กินสลับกันช่วงไหนดีคะ

ทานตั้งแต่แรกเกิดคะ