69 ตอบกลับ

VIP Member

27 สิงหาคะ แต่อาจจะได้คลอดก่อนท้องแข็งมาหลายวันแล้ว

แม่เหมือนเค้าเลยค่ะนัดคลอด 28 สิงหา เเต่ตอนนี้เจ็บร้าวถึงจิมิ ท้องเเจ็งๆหายๆหลายวันเเล้วค่ะ

บ้านนี้19สิงหาจ้าา เตรียมแล้วยังขาดอะไรนิดหน่อย

คลอด4สิงหาคะ เตรียมซักเสื้อผ้าเรียบร้อยคะ

กำหนด12สิงหา แต่หมอนัดผ่า29นี้คะ พร้อมหิ้วคะ

VIP Member

ครบแล้วจ้า เตรียมไว้ก่อนเลย เผื่อฉุกเฉินคะ

แม่บ้านนี้คะกำหนดคลอด5สิงหาคม เตรียมแล้วคะ

คลอดตุลาแต่พร้อมยิ่งกว่าพร้อมอีกค่ะ5555555

เดือนเดวกันเรยค่ะแม่ เตรียมจะครบแร้วว

ยังขาดนิดหน่อยแต่พร้อมหิ้วค่ะ...กำหนด9สิงหา

ตลอดปลายเดือนสิงหาค่ะ ยังไม่ได้เตรียมเลย

20สิงหายังไม่ได้เตรียมอะไรสักอย่างเลยค่ะ