คุณแม่ท่านไหนกำหนดคลอดเดือน ก.ย บ้าง

คุณแม่บ้านไหน กำหนดคลอเเดือน ก.ย เหมือนคุณแม่บ้านนี้บ้าง** มีอาการเเพ้ หรือเหนื่อยอยู่ไหมค่ะ ยังทำงานกันอยู่รึเปล่า?

71 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เดือนกันยา จร้า มี เบื่ออาหารบ้างคะ และเหมือนจะอ้วกบ้างเวลา เหนื่อยง่่าย คะ ยังทำงานปกติ แอบงีบบ้าง

6y ago

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

กำหนดคลอด13 ก.ยจ้า หายแพ้ตอน17วีค ตอนนี้20วีค กลับมาแพ้อีกแล้วค่ะ ทุกวันนี้ก็ยังทำงานเหมือนเดิมจ้า

23กันยายนค่ะ เวียนหัว ขมปาก กินอะไรก็ไม่อร่อย เมื่อยเนื้อเมื่อยตัว อยากจะนอนอย่างเดียวค่ะ

19กันยาค่ะ..ไม่แพ้เลย​ แต่ต้องควบคุมน้ำตาลค่าน้ำตาลในเลือดสูงค่ะ​ แอบเซ็งค่ะบำรุงไม่ได้เลยค่ะ

ปลายเดือนกันยาค่ะ มีอาการแพ้ท้องยุอีกค่ะ แต่ลดลงกว่าเดิม ที่ไม่ห่ยคือยังเหม็นยุอีกค่ะ

5 กันยาจ้า มีเวียนหัว เหม็นบางอย่าง แล้วก็ขมปากขมคอ ไม่อาเจียนค่ะ ทำงานปกติได้จ้า

11 กย. ค่ะ แพ้บ้าง แต่ไม่หนักมาก ยังทำงานปกติจ้า พยายามอย่าให้ท้องว่างเลยค่ะ จิบน้ำขิงเอา

6y ago

กำหนดคลอด 29 ก.ย.ค่ะ แพ้บ้างเล็กน้อยค่ะ ยังทำงานอยู่ค่ะ สอนนักเรียน ขึ้นลงชั้น 4 วันละหลายๆรอบค่ะ ✌🏻✌🏻😍

แพ้ค่ะกินก็ออกหมด วันนี้ถูบ้านได้แป๊บเดียวต้องกลับมาพักก่อน ทั้งเหนื่อยทั้งเพลีย

6y ago

เช่นกันน่ะคร่าา

21W+4 จ้า ลูกสาวค่ะ คลอด 10 ก.ย ทำงานทุกวันค่ะ เหนื่อยมากค่ะ กะจะลางานสักวันที่ 1 ก.ย

บ้านนี้ 4 กันยาจ้า ท้องเล็ก 5 เดือนเเล้วท้องยังไม่ออกเลย ยังทำงานอยู่ด้วยจ้า