24 ตอบกลับ

ถ้าท้องแรกแล้วแต่คนค่ะ ของเราตอนท้องแรกท้องออกตอน8-9เดือนค่ะ ตอนนี้ท้องสอง4เดือนกว่าๆก่อยังไม่ออกค่ะ

ไม่ต้องรีบค่ะแม่ถ้าท้องแรกท้องสาวท้องจะออกช่วง5-6-7เดือนค่ะ​ บ้านนี้ท้องออกตอน5จะเข้า6เดือนค่ะ

น่าจะเริ่มออก4เดือน 5เดือนก็เริ่มชัดหน่อย 13weekน้องยังไม่ถึง5เซนเลย แม่ไม่ต้องรีบจร้า

ใจเย็นค่า บ้านนี้มาออกตอน 7 เดือนค่ะ ตอนแรกไม่ออกเลย พอออกแล้ว บุ้บบั้บมาก 5555

VIP Member

ท้องจะออกตอน 6-7 เดือนเลยค่ะ แล้วแต่สรีระรูปร่างแม่ด้วยค่ะ

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ ตอนนี้17วีคแล้วยังไม่ออกเลย😂😂

VIP Member

6-7 เดือนค่ะ นี่แค่ 13w เอง น้องยังเล็กมากค่ะ

ท้องจะออกช่วงใกล้ๆ5เดือนจ้า...แล้วแต่คน

ช่วง5เดือนจะเริ่มเห็นชัดน้ะคะ คุณเเม่

ท้องแรกเหมือนกัน 5เดือนถึงจะชัดค่ะ