62 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอน37wค่ะ คันแต่ไม่เกา ทาครีมไว้ก็เอาไม่อยู่😂

ลายหลังผ่าคลอดค่ะ แม่อุตส่าห์ดีใจ แต่ไม่ลายมากค่ะ

ใช้ไบโอออย ตั้งแต่รู้ว่าท้อง ไม่ลายยันคลอดเลยค่า

ลายตอนใกล้คลอดค่ะ 39 วีค นึกว่าจะรอดแต่ไม่รอดค่ะ 😅

ไม่ต้องกังวลนะคะ บางคนก็ไม่ลายเลย ถ้าลาย เดี๋ยวหลังคลอดก็จะจางลงเองจ้า 😊

39 week ยังไม่ลายจ้า ใช้ eve’s และดื่มน้ำเยอะๆนะคุณแม่

ลายตอน35wค่ะไม่คันเเตกเองครีมอะไรก็เอาไม่อยู่

บ้านนี้ตอนท้องไม่แตกค่ะ แตกหลังคลอดเฉยเลย 😂

บ้านนี้ท้อง38วีค ยังไม่ลาย แถมท้องขาวขึ้นมาก55

บ้านนี้ท้องลายตอน 8เดือน จะ9เดือนค่ะ😂😂😂

30วีค เริ่มเเล้วจ้าา. ครีมก็เอาไม่อยู่😥😂