1239 ตอบกลับ

พยายามอย่าเกานะคะแม่ คันมากมีผื่นแนะนำให้ไปหาหมอนะคะ หายไวๆนะคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ที่ท้องและคอ คันมาก พยายามทาออย ไม่ไปยุ่งกับมัน

เป็นเหมือนกันค่ะเป็นที่แขนหลังท้องขึ้นนิดหน่อยแต่ไม่คันจ้า

เป็นค่ะ แต่ไม่เยอะ ยุช่วงท้องใกล้ๆสะดือ เป็นตุ่มแดงๆ ประมาน7-8ตุ่ม

ผื่น PUPPPเราเป็นเยอะมากที่ แขนขา ท้อง คันมาก ล่าสุดลามมากขนาดนี้เลย

เป็นเหมือนกันค่ะหมอให้ยามาทาที่ท้องหายเเต่ตรงอื่นยังไม่หายจ้า

เราก็เป็นค่ะ35วีค อากาศร้อนค่ะเวลาคันใช้ครีมทาผิวทาค่ะแทนการเกา

ตอนท้องเป็นค่ะ คันมากๆ แต่พอคลอดก็หายไปเองค่ะ พยายามลูบๆเอานะคะ

บ้านนี้ก่เปนค่ะ ถามหมอ หมอบอกว่าไม่อันตรายค่ะ. 34สัปดาเหมือนกัน

แนะนำให้ทา ตัวนี้ค่ะ และห้ามเกา วันต่อมา ดีขึ้นเลย

เป็น แต่ไม่ใช่แบบนี้ เป็นผืนแดงเล็กๆๆๆ เล็กมาก แต่ไม่ใช่ที่ท้อง