1239 ตอบกลับ

เป็นเต็มท้องละคะล่าสุดลามมาแขนนี่ขนาดดไม่เกานะ หมอบอกคลอดจะหาย อิกเป็นเดือนอะคะ 35วีค ทรมานมากแม่😑

เป็นตอน25วีค​ ใช้แป้งเย็นทาหลังอาบน้้ำ​เสร็จ ตอนอาบน้ำฟอกสบู่สำหรับล้างหน้าไม่ถึงอาทิตย์หายเลยค่ะ

เป็นค่ะแขนขาท้องแล้วก้อหลังเกาจนลาย555หลังคลอดมาหายไปหมดทิ้งจุดดำๆไว้ให้ขาลายเลยอิแม่เช็งนิดๆ😂😂

เป็นค่ะพึ่งหายเองทาคารามายเยอะๆน้ะค่ะ เห็นคนโบราณว่าเพศท้อง แต่ทางที่ดีไปหาคุณหมอแนะนำดีกว่าค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะคันมากๆผื่นขื้นด้วย ถ้าเราเกานิแตกลายแน่ค่ะ ทาปาล์มเมอร์ไว้ดีขื้นมากไม่คัน

ตอนนี้บ้านนี้24+5wค่ะ ไม่เป็นผื่นนะ แต่คันเนื้อ ที่ท้องแขนขาคันหมด เป็นเม็ด พยายามไม่เกาแต่คันมากค่ะ

เป็นค่ะ เป็นทั้งหน้าอก คอ บนหัว เต็มแผ่นหลัง พอ34wเริ่มลงมาที่ท้อง แต่ไม่ค่อยเยอะเหมือนส่วนอื่นๆค่ะ

เป็นคะ แต่ถ้าเรายิ่งเกาตุ่มมันก็ยิ่งขึ้น ถ้าแม่รู้สึกคันๆก็หาผ้านุ่มๆมาถูเบาๆบริเวณคันได้เลยคะ

บ้านนี้เอาคารามายทาค่ะ หายเกลี้ยงเลย แต่คารามายต้องดูส่วนผสมดีๆ นะคะ ปรึกษาหมอหรือเภสัชก็ได้ค่ะ

เราก็เป็นค่ะแต่ไม่เยอะขึ้นเฉพาะที่ท้องค่ะเราถามคุณหมอๆบอกว่าเป็นผื่นคนท้องหาครีมที่เข้มทาค่ะ