30 ตอบกลับ

บ้านนี้เป็นจ้าา คุณแม่ 😂😂22+3 w แทบอยากขนที่นอนย้ายไปไหนห้องน้ำเลย ยิ่งท้องแก่ยิ่งบ่อยยายของบ้านนี้บอกมา บางทีเข้าห้องน้ำตะกี้!! ตะกี้เลยค่ะ ออกจากห้องน้ำไม่ถึง1 นาที ปวดอิกหล้าววววว 😁😁

VIP Member

เป็นค่ะ..ช่วงไตรมาสแรกติดห้องน้ำเพราะแพ้หนักมาก...พอช่วงใกล้คลอดนี่ติดห้องน้ำแบบอยากพกติดตัวไว้เลย55

ช่วงเช้าๆทำงาน ปวดทุกสิบนาทีค่ะ เหมือนเพิ่งเดินออกจากห้องน้ำมาที่โต๊ะทำงาน อ้าวปวดอีกแล้ว 55

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-113307)

บ่อยมากโดยเฉพาะตอนกลางคืนจนอยากจะย้ายสำมะโนครัวไปอยู่ในห้องน้ำเลยค่ะ

บ่อยมากค่ะ ยิ่งลุกดิ้นแรงก็จะปวด แต่พอเข้าห้องน้ำออกมาได้ นิดๆ

เป็นตอนตี1ไปถึงเช้าค่ะปวดทุกครั่งชั่วโมงอยากจะนอนในห้องน้ำ

VIP Member

บ่อยมากค่ะ บางทีรู้สึกว่ายังไม่ได้กินน้ำเลยปวดอีกแล้ว

ตอนนี้ท้อง 19 W ปวดฉี่บ่อยมากค่ะ เป็นเรื่องปกติต่ะ

บ่อยจนอยากจะนอนอยู่ในห้องน้ำเลยขี้เกียจเดินมาก