294 ตอบกลับ

เรียกสามีและสามีไม่ตอบทันทีร้องเลยค่ะน้อยใจคิดว่าเขาไม่รัก😅😅😅

อยู่คนเดียวไปฝากท้องคนเดียวไปคลอดคนเดียวอยู่โรงบาลคนเดียว

อยากกินหมูทะแล้วไม่ได้กินค่ะ🤣

สามีไม่ตามใจในสิ่งที่ต้องการ ร้องไห้แบบควบคุมอารมณ์ไม่ได้เลยคะ

น้อยใจสามี อยู่ดีๆก้เป็นเอง คิดเอง เออเอง5555 พอลูกออกก็ไม่เป็นละ5555

VIP Member

เรื่องของจะอยากกินอะไรต้องได้กินตอนนี้เดี๋ยวนี้งี่เง่ามากค่ะ555

แฟนไม่สนใจตอบแชทค่ะ แต่จริงๆแล้วเขาทำงานอยู่ไม่ได้อ่านด้วยซ้ำ

สามีไม่ได้ดั่ง​ใจ​บางที​ก้ทำรถ​บ้าง​ อยู่​กับเพื่อน​มั่งไรงี้

อ่านข่าวเด็กถูกทิ้ง ร้องไห้เหมือนญาติเสียเลยค่ะร้องเยอะมาก 🤣🤣

ใช้สามีตบยุง แล้วสามีทำช้า ไม่ทันใจ ร้องไห้เหมือนจะเป็นจะตาย 😅

ไปนั่งกินไอติมในห้าง ได้ยินเพลงคริสมาตส์ไม่ได้เลย น้ำตาไหล 🤣

สามีบังคับให้กินข้าวให้หมดจาน คือเบื่อข้าวค่ะ ทานอย่างอื่นบ้างแล้ว แต่โดนบังคับ