ดาวน์ซินโดรม

คุณแม่คนไหนเคยตรวจดาวน์บ้างค่ะ ผลออกมาเป็นอย่างไรกันบ้างค่ะ แชร์ประสบการณ์หน่อย

34 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

อายุ39ปี ตรวจ คัดกรองดาวน์ซินโดรม ด้วยการเจาะเลือด ตรวจนิฟตี้ ผลออกมาไม่มีความเสี่ยงค่ะ

ตรวจเหมือนกันคะเจาะน้ำคร่ำผลออกมาปกติดีคะได้ลูกสาวคะเสียค่าตรวจ4000รอผล1เดือนคะ

ตรวจแล้วค่ะ อายุแม่ 33 ปีค่ะ อายุครรภ์ 13 w ค่าตรวจ 2,100 หมอบอกปกติไม่มีภาวะดาวค่ะ 😍

ของบ้านนี้ตรวจฟรีเข้าโครงการของโรงพยาบาลผลออกมาความเสี่ยงต่ำค่ะ

4y ago

ค่ะ.😊😊😊

บ้าน​นี้​ค่ัเจาะเลือด​แม่ตรวจ​1อาทิตย์​รู้ผล​ ผลคือน้องปกติ​ค่ะ

อายุ39 ตรวจ นิฟตี้ ผลออกมาปกติค่ะ ตอนนี้คลอดน้องได้3เดือนกว่าแล้ว

แม่อายุ33 ตรวจนิฟตี้ตอน13วีค ผลออกมาว่าความเสี่ยงต่ำ ได้ลูกสาวคะ

Post reply image

ตรวจโดยการเจาะเลือดค่ะ สามพันกว่าบาท ผลออกมาความเสี่ยงต่ำค่ะ

4y ago

เจาะเลือดตรวจเบื้องต้น ค่าความเสี่ยงต่ำ เลยไม่โดนเจาะน้ำคร่ำเช่นกันค่ะ

VIP Member

ผล ปกติค่ะ ตรวจตอนอายุ 37 ค่ะ ตอนที่ท้อง ตอนนี้น้องคลอด5 แล้ว 😊😊

เราไปตรวจมา ตอนนี้รอผลคะ ลุ้นๆมากๆเลย หาข้อมูลทุกวัน.