74 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอด26เมษา67ค่ะ ท้อง3 ตอนนี้12วีค ไม่มีอาการแพ้ท้องอะไรเลยค่ะ☺️

@all บ้านนี้16เมษา ยังมีอาการแพ้ยูเลย เหม็นทุกอย่างที่เป็นเครื่องสำอางค์

จิวจ้า

17 เมษา ยังไม่หายแพ้ท้องเลย กินอะไรท้องก้อืดตลอด กินอะไรก็ไม่อร่อย

21 เมษายนค่ะ กินข้าวไม่ได้เลยค่ะพอกินเสร็จพอพุงตลอดเวลาเลยค่ะ

เเพ้ท้องน้ำหนักลงเหลือ45เลยค่ะพึ่งจะมาดีขึ้นตอน3เดือนกว่าๆ

บ้านนี้ 15 เมษายนค่ะ มีอ้วกยุบ้างแค่ไอ ก็พร้อมที่จะพุ่งค่ะ

3 เมษา ตอนนี้15w อาการแพ้หายเป็นปกติแล้วคะ กินได้สบาย ไม่มีสิว

3เมษาเหมือนกันค่ะ แต่ตั้งแต่รุ้ว่าท้องมาไม่แพ้อะไรเลยกินได้ทุกอย่าง น้ำหนักขึ้นมา6-7โลแล้ว😂😂😂😂

บ้านนี้16เมษา วันเว้นวันยุคะ อาการอวกแบบนี้ 3วันดี4วันแพ้

บ้านนี้20 เมษายนไม่เเพ้อะไรเลยค่ะกินเยอะกว่าเดิมด้วย😍

บ้านี้ 18 เมษา หายแพ้แล้ว แต่ยังกินข้าวไม่ค่อยได้เลยค่ะ