74 ตอบกลับ

บ้านนี้19เมษา แพ้น้อยลง แต่มีแค่เหม็นน้ำเปล่าน้ำเปล่าที่ไม่เย็นกินไม่ได้อ้วกคาแก้วเลยคะ แต่ถ้าน้ำเย็นนิดเดียวกินนิสบายมากคะ

24 เมษา แพ้ท้องหนักมากค่ะ เวียนหัว อาเจียน แค่หายใจเข้าก็พะอืดพะอมแล้วค่ะ ใครยังแพ้อยู่ไหมคะ

TapFluencer

บ้านนี้ 1 เมษาจ้า หายแพ้ช่วงเข้าเดือนที่ 3 ตอนนี้ กินหนักหน่วงมากๆ 😂 แต่สิวที่หลังบุกหนักสุดๆ

29 เมษา ตอนนี้ 11w อาการแพ้ท้องเริ่มห่างๆแล้วค่ะ แต่เริ่มมีกลิ่นตัว รักแร้ดำ แต่ไม่มีสิวค่ะ

ของเรา 16 w ไม่แพ้เลยค่ะ ตั้งแต่เริ่มท้องแต่เบื่ออาหารตอนนี้ยังไม่หายเลยแค่ดีขึ้นนิดนึง

6เมษาค่ะ ยังมีอาเจียนเป็นบางเวลาค่ะ ยิ่งถ้ากินข้าวไม่ตรงเวลาพร้อมพุ่งเลย 🤢

6เมษา เหมือนกันค่ะแม่ บ้านนี้หายแล้วกินได้ แต่วิงเวียนหัวค่ะ ได้อาการท้องอืดมาแทน🤣😂

บ้านนี้24เม.ษ.ค่ะ ได้13+6วีค ตอนนี้ยังมีเหม็นอาหารเเละใวต่อกลิ่นต่างๆอยู่เลยค่ะ😅

บ้านนี้11 เมษาคะ ตอนนี้ 14+6 วีค คะ ไม่มีอาการแพ้ท้องเลยคะ เริ่มกินเยอะขึ้นแล้วคะ

1 เมษาค่ะ มีอาการบางช่วงแต่ช่วงแรกแพ้หนักมาก ตอนนี้สิวเริ่มบุกหน้าแล้วค่ะ🤣

บ้านนี้19เมษา ยังรู้สึกคลื่นไส้ทุกเช้าเลยค่ะ ทำงานไปด้วยเพลียมาก วิ่งอ้วก😢