41 ตอบกลับ

กินประจำค่ะแต่ว่าหลากหลายยี่ห้อบางทีก็กินน้ำเต้าหู้สลับกันค่ะ

VIP Member

กินค่ะสลับไปมากับรสช็อกโกแลตหรือไม่ก็ดีน่างาดำ,นมถั่วเหลือง

Super Mum

กินได้ค่ะ กินนมวัวสลับ​นม​ถั่วเหลือง​ค่ะ​ ลูก​จะได้​ไม่แพ้​

VIP Member

กินเป็นแอนมัมจะดีกว่านะแม่ สารอาหารสำหรับลูกในท้องด้วยจ้า

ชอบกินวัวแดงเหมือนกันค่ะ แต่ก็จะสลับกับนมชนิดอื่นๆ วนๆไป

เรากินแต่วัวแดงรสจืดนี่แหละค่ะ กินมาตลอดเลย วันละ3กล่อง

กินเหมือนกันคะแต่สลับกับนมถั่วเหลืองนมงาดำด้วยค่ะ

Super Mum

บ้านนี้กินวัวแดง สลับ นมอื่นๆค่ะ เบบี้พุงพลุ้ยเลย

กินสลับกันไปคะ นมวัว นมสด นมถั่วเหลือง นมอัลมอล คะ

กินหลายๆๆอย่างคน เวลาน้องคลอดจะได้ไม่แพ้ค่ะ