2 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้กำหนด 12 ตุลาคม ชายครับ🥰 ปวดหลัง ท้องแข็งบ่อย น้องหนักแค่ 2300g 34+4w น้อยไปมั้ยคะแม่ก็แอบกังวล

เท่ากันเลยค่ะ น้ำหนักเบบี้ แอบกังวลเหมือนกันเลยค่ะ แต่มีเวลาเหลืออีก5สัปดาห์ กินอาหารที่มีโปรตีน เนื้อ นมไข่ค่ะช่วยคุณแม่ได้✌🏻🥰

กำหนดคลอด8ตุลาได้คิวผ่าวันที่5ตุลาค่ะแม่กลัวไม่ถึงจริงๆท้องแข็งบ่อยมากท้อง2จ้า

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ ทุกอย่างจะต้องผ่านไปได้ด้วยดีคิดถึงแค่หน้าลูกความกลัวทุกอย่างก็จะหายไปจ้า✌🏻✌🏻🥰