7 ตอบกลับ

บ้านนี้ 6 เดือนแล้ว ท้องใหญ่กว่าแม่ไปนิดเดียวเองค่ะ โดนคนแถวบ้านแซวบ่อยมากเลยค่ะ คนไม่ท้องยังท้องใหญ่กว่าคนท้องอีก 😅

ขนาดท้อง 2 แล้วยังเล็กมากๆ เลยค่ะแม่ 😂 ไม่เหมือนคนท้องเลย บ้านนี้

เหมือนกันเลยค้า ท้องสองเเล้ว เหมือนคนไม่ท้องเลย😂😂

ฮือออ หุ่นดีมากค่า เค้า3เดือนกว่า ท้องออกเเล้ว เพราะกินเยอะ 😂😂

บ้านนี้เต็ม5เดือนแล้ว ท้องเล็กเหมือนกันเลยค่ะ

ท้องเล็กเหมือนกันเลยค่ะแม่

ท้องจะออกช่วง6-7เดือนค่ะ ^^

น่าจะใช้ค๊าา ❤️

แม่หุ่นดีจังค่ะ

พอกันค่ะก่อนท้อง41พอ9เดือน60กว่าเลยค่ะแม่ แตกทั้งตัวไม่ใช่แค่ท้อง