66 ตอบกลับ

บ้านนี้กันยาเหมือนกันแต่ยังไม่รู้วันค่ะหมอยังไม่นัดวันเลย

16 ก.ย คะ ท้องตึงแข็ง แต่ไม่เจ็บ ไม่มีอาการใดๆ ยังดิ้นเก่งอยู่

1 ก.ย ปวดเตือนตั้งแต่ 37w. จนถึงตอนนี้ 39 w. เงียบกริ๊บ😂😂😂

บ้านนี้9กันยาเหมือนกันคะเริ่มมีเจ็บท้องเตือนแล้ว

40w+ มีใครโดนนัดเร่งคลอดบ้างคะ ท้องแรก กังวลไปหมด

2 กันยายนค่ะ เงียบมากค่ะไม่ปวดไม่เตือนอะไรเลย

บ้านนี้8 กันยาค่ะ เงียบมาก ได้แต่ปวดขา ปวดหลัง

วันเดียวกัน อาการเดียวกันเลยค่ะ ปวดหลังมากๆ

26 กันยา ยังไม่มีอะไรเลย ซาวมาตอน33+4 ได้2400+แล้ว

บ้านนี้7ก.ยค่ะ แต่เจ็บท้องเตือนมา3รอบแล้วค่ะ

ขอบคุณที่แลกเปลี่ยนกันนะคะ แข็งแรงทั้งคุณแม่และตัวเล็กนะคะ🥰

26กันยาค่ะ แต่เบบี๋ดิ้นน้อยลง ท้องแข็งบ่อย