3 ตอบกลับ

อันนี้เเม่รู้ได้ยังไงค่ะเเม่สังเกตุว่าน้องดิ้นน้อยลงเลยไปหาหมอหรือไปหาหมอตามนัดค่ะ.บ้านนั้ก็เเอบกลัวค่ะกำหนดคลอด26พ.ค.แต่วันนี้น้องดิ้นน้อยลงเเต่ดิ้นเกือบครบ10ครั้งเ-

หื้มแอบน่ากลัวนิดนึง.กลัวว่าจะเป็นเเบบนี้ด้วย😂

ถ้าเเม่กังวล เเนะนำผ่าเลยค่ะ เคยอ่านเจอเคสที่สายสะดือพันคอเเล้วช่วยน้องไม่ทัน เอาความปลอดภัยไว้ก่อนนะคะ ✌🏻✌🏻

ขอให้ปลอดภัยทั้งเเม่เเละน้องนะคะ ✌🏻✌🏻

VIP Member

ไม่ต้องกังวลมากค่ะแม่ บางทีมันอาจคลายหลุดเองได้เพราะน้องเค้าดิ้นไปมา แต่ก็ต้องเฝ้าระวังการดิ้นดีๆนะคะ

ขอบคุณค้าา