1 ตอบกลับ

VIP Member

ถ้าเป็นเราเราก็เอาออกนะคะ ไม่ใช่ไม่รักหรือไม่ผูกพันธุ์แต่ถ้าเราฝากครรภ์แล้วเจอตั้งแต่เนิ่นๆว่าน้องมีความผิดปกติ เราก็ไม่อยากให้เค้าคลอดมาแล้วมาทรมานข้างนอก เพราะเรารู้ตัวดีว่ามันต้องมีค่าใช้จ่ายเยอะมากแน่ๆ เพราะขนาดเด็กปกติว่าเยอะแล้ว เด็กไม่ปกติต้องเยอะมากแน่ๆ ซึ่งเราไม่พร้อมเรื่องค่าใช้จ่าย ไม่ได้แนะนำนะคะ แค่เล่าในมุมมองตัวเอง

ค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ลองซาวแบบ 4 มิติดูค่ะ แบบนั้นจะเห็นความผิดปกติของน้องชัดมาก