21 ตอบกลับ

บ้านนี้พอหมอบอกชาย หมอนัดซาวด์ทุกเดือนก็โชว์จู๋ทุกเดือนเลยค่ะ แล้วหมอก็ทักทุกที 😂

ภาพเหมือนกันเลยค่ะ ซาว2ครั้งหมอบอกผ.หญิง ค่ะ ในใจอยากดัยชายบ้าง นี่หญิงคนที่3แล้ว

VIP Member

ส่วนมากไม่ค่อยพลาดนะคะ ถ้าอายุครรภ์ 20.week โอกาสพลาดจะน้อยมาก ถ้าต่ำกว่านี้ก็ยัง 50/50

บ้านนี้หมอบอกญ.เตรียมเเต่ญ.ค่ะกลัวออกมา. มีปื้ดกาจูอยุ่เหมือนกัน😂

หยิงคะแม่แต่แบบนี้สิคะชายแน่ๆ555อยากไห้หมอชาวผิด55อยากได้ลุกสาวคะ

ซื้อให้กลางๆค่ะใส่ได้ทั้งชายและหญิงค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ คุณหมอบอก ญ 80% แอบบลังเล

บ้านนี้ยังไม่กล้าซื้อค่ะ

แล้วแบบนี้ล่ะค่ะดูตรงไหนว่าเพศอะไรค่ะ

ดูตรงไหนค่ะเพศแม่บ้านนี้ดูไม่เป็นค่ะ

ขอบคุณค่ะ

หญิงค่ะ🥰🥰เป็นกลีบ มาเลย😅😅