8 ตอบกลับ

ตรวจดีกว่าค่ะแม่ จะได้สบายใจ บ้านนี้อายุ 27 ท้องแรก น้องเป็นดาวน์ซินโดรม ยุติการตั้งครรภ์เมื่อต้นปีเองค่ะ ยังทำใจไม่ได้เลยแต่ยังไงขอให้น้องปกตินะคะ ตรวจเพื่อความสบายใจนะคะแม่

สู้ๆนะคะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ

บ้านนี้ 35 ตรวจนิฟ เพื่อความสบายใจ และรู้รายละเอียดของลูกมากที่สุด จะได้วางแผนต่อได้อย่างถูกต้อง เสียเงินเยอะหน่อยแต่ก็แลกทั้งชีวิตของลูกเรานะคะ❤️

เราอายุ 31 ตั้งใจจะตรวจค่ะ จะตรวจแบบละเอียดที่สุดด้วย เราว่าเงินตรงนี้เป็นอะไรที่ควรแลกค่ะ เด็กเกิดมาไม่ปกติ ชีวิตเค้าน่าสงสารนะคะ

เรา 36 ท้องแรก ทะลุยาคลุมด้วย น่าจะ 2เดือนแล้ว คงต้องได้ เจาะทุกๆๆอย่าง แน่เลย กลัวไปหมดตอนนี้..

สอบถามหน่อยครับ ตรวจดาวซินโดรมเสียเงินเท่าไหร่ครับ

ที่เราไปตรวจหมอบอก 12,000฿ ค่ะ (เคยไปหาข้อมูลที่อื่น 12,000-25,000 )

เราอายุ 31 ตรวจทุกอย่างค่ะ เพื่อความสบายใจ

Super Mum

ตรวจดีกว่าค่ะ มีความเสี่ยงทุกช่วงอายุนะคะ

บ้านนี้อายุ30ตรวจคัดกรองดาวน์ซินโดรมค่ะ