9 ตอบกลับ

ได้ผู้หญิง​ค่ะถ้าซาวด์​ที่​คลีนิกข์​จะชัวร์​กว่าซาวด์​ที่​โรงพยาบาล​ค่ะส่วนเราโรงพยาบาล​บอกอาจจะได้ผู้ชาย​แต่พอไปคลีนิกข์​บอกได้ลูกสาว100%ค่ะ

ได้ผู้หญิง​สมใจทั้งบ้านเลย🥰🥰🥰

ในรูปเป็นกลีบชัดเลยนะคะ ของเราเป็นผช.ซาวด์ออกมาเห็นเป็นก้อนไข่ค่ะ ไม่มีรอยกลีบแบบนี้ค่ะ

ขอบคุณที่ยืนยันอีกเสียงค่ะแม่

บ้านนี้เหมือนกันค่ะ ป้าหมอบอกกลีบใหญ่ขนาดนี่ไม่ต้องกลัวเป็นผู้ชายนะคุณแม่😂

ยินดีด้วยนะคะแม่

26W ยังไม่ทราบเพศน้องเลยค่ะ น้องหุบขา 😂 แอบหวังอยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ 😊

ขอบคุณจ้าา

อยากได้ลูกสาวมากค่ะ แต่ซาวปุ้บก็โชว์จุ๊ดจู๋ให้หมอเลย 😅

ชัดแจ๋วเลยค่ะแม่

บ้านนี้หมอบอกได้ญ.80คะตอนนี้ก้ยังม่เเน่ใจ555

ลุ้นๆค่ะคุณแม่

เหมียนกันนน ลูกสาวแบบงี้เลยแม่ 😆

ใจชื้นขึ้นมาหน่อยค่า ขอบคุณที่ยืนยันอีกเสียงนะคะแม่

ถ้าผู้ชายจะเป็นแบบนี้ค่ะ

ลูกสาวคะแม่

ขอบคุณและยินดีด้วยนะคะแม่