20 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่บ้านนี้กำหนดคลอด 31 ธันวาคมแต่ยังไม่ออกเลยตอนนี้ 40 + 1 แล้วยังไม่มีอาการอะไรเลย😂

VIP Member

น้องน่าชังจังเลยค่ะแม่ บ้านนี้ตรวจโควิดวันนี้พรุ่งนี้ไปรับยาเร่งคลอดแล้วจ้า ตื่นเต้นมาก🥰

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ ขอให้น้องสุขภาพร่างกายแข็งแรง เลี้ยงง่ายๆนะคะ

หมอนัด28มกราคแต่ท้องลงต่ำมากแข็งบ่อยมีมูกขาวออกปวดท้องทุกคืนเลย

11 มกราเหมือนกันค่ะ เงียบมากเลย แม่อยากแตกแล้ว อึดอัดท้องสุดๆ 38 4

หมอนัด5มกรายังไม่มีวี่เเววเลยเเต่ปวดท้องทุกวันเลยค่ะ

หมอนัด​ 11/1/65เช่นกันจ้า​ แจ่ทางนี้ยังไม่คลอดเรย

ยินดีด้วยนะคะบ้านนี้7มกราน้องไม่ยอมออกเลยคะ

แม่บำรุงน้องอะไรบ้างคะตอนท้อง

ยินดีด้วยนะค่ะ คุณแม่