8 ตอบกลับ

บ้านนี้ก่เปนค่ะ ขนาดหมอกระตุ้นให้สองรอบแล้วนะค่ะ พ่อตามก่แล้ว นั่งรถทำงานกับคุนพ่อทุกวันก่แล้ว เงียบมากค่ะ ตอนนี้กังวลอย่างเดียวกัวจะโดนยาเร่งคลอกมากๆค่ะ. บ้านนี้ท้องที่3แล้วนะค่ะ

ตรวจตอน39ค่ะแม่ แต่ไม่ได้กระตุ้นอะไรเลยค่ะ แค่ดูปากมดลูกแค่นั้น😂

บ้านนี้ก็39w4วันก็ยังเงียบเหมือนกันคะกำหนดคลอดวันที่6นี้แต่เงียบมากๆคะนั่งทาผีเสื้อทุกวันแต่เงียบมาก

บ้านนี้หมอนัดอีกวันที่8นี้คะได้40w/2วัน

TapFluencer

39+5เงียบเหมือนกันค่ะ ทำทุกอยากแร้ว เหลือแต่ให้พ่อไปตามค่ะ แอบกลัวๆเลยไม่กล้าให้พ่อตาม😂

หมอจะให้ยากระตุ้นปากมดลูกคะ ถ้ายังไม่คลอดอีกก็จะเป็นยาเร่งคลอดคะ

เร่งคลอดทรมานสุดๆนะแม่

กินหมูกะทะ อาหารทะเล มั้ยแม่เห็นแม่ๆกินกันวันต่อมาคลอดเลย 5555

ไปจัดมาเเล้วคะ เเต่เงียบสนิท 39+5

บ้านนี้39+3ค่ะเงียบเหมือนกัน

คงได้เเต่รอคะ

40วีคแล้วค่ะ เงียบมากๆ🥹

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ค่า✌️

ได้เเต่รอคะ💪