34 ตอบกลับ

ซาวตอน31วีคน้องหนัก1750ค่ะ หมอว่าเกินเกณฑ์เเล้ว เเต่ไม่ได้ไห้ต้องลดอาหารนะคะนํ้าหนักตอนนั้นขึ้นมา7โลคะตอนนี้33วีคเเล้วค่ะสงสัยลงลูก

VIP Member

บ้านนี้ ตอนซาวด์ล่าสุด 29w น้ำหนักลูก 1257 ตามเกณฑ์ปกติ น้ำหนักแม่ขึ้นมา 5 โล รอบหน้าหมอนัด 32w หมอบอกน้องต้องหนักเฉลี่ย 1500 g ถึงจะตามเกณฑ์ค่ะ

น้ำหนักตามเกณฑ์ดีเลยค่ะ กำลังพอดี

37 วีค น้ำหนักแม่ขึ้น8โลเองค่ะ บ้านนี้เน้นโปรตีน น้ำเต้าหู้ ไข่ขาวต้มวันละ3-4ฟอง กล้วยวันละ1ลูก น้ำหนักลงเบบี้แน่นอนค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

บ้านนี้กินทุกอย่างเลยค่ะ กินทั้งวัน ชาบูหมูกระทะทุกอาทิตย์ น้ำหนักแม่ขึ้นมา20กว่าโล ลงลูกหมด ออกมาน้ำหนัก4340 จ้าแม่

แม่กินอาหารที่มีประโยชน์เยอะๆค่ะ ให้น้องออกมาโตข้างนอกก็ได้ค่ะ เด็กที่เกิดมา นน.น้อยเยอะแยะไปไม่ต้องกังวลค่ะ

เรา30w1d รอซาวด์22นี้จะได้ตามเกณหรือเปล่าของเราเจอรกเสื่อมเฝ้าระวังเด็กตัวเล็กต้องซาวด์ทุกรอบเพื่อวัดน้ำหนัก

บ้านนี้ตอน 32 วิค 2098 กรัมคะ น้ำหนักแม่ขึ้นมา 8 โล แม่ไม่ต้องกังวนน่ะคะ บำรุงไข่ บำรุงนม อาหารที่มีประโยชน์ไว้คะ

กินเนื้อ นม ไข่ ปลาทูคะ บ้านนี้ไปซาว์ดตอน 29w แม่น้ำหนักขึ้นแค่ 6.4 โล น้ำหนักลงลูกทั้งหมดเลย 1,700กับ1,500g. แฝดคะ

ดีจังเลยค่ะ อยากเป็นแบบนั้นบ้างจัง

TapFluencer

บ้านนี้ 30 สัปดาห์น้ำหนักขึ้นมา 7-8 โล น้อง 1714 กรัม กินไข่นมผักผลไม้ค่ะ ช่วยได้ ล่าสุด 35 สัปดาห์ 2735 แล้ว

กินกล้วยน้ำหว้า ไข่ต้ม ทุกวัน หรือกินเนื้อย่างหรือชาบู อาทิตย์ละครั้ง รับรองลงที่ลูกแน่นอนค่ะ