2 ตอบกลับ

มีประโยชน์ในหลายๆด้านมากเรยค่ะ ดังทุ่คุณแม่กล่าวข้างต้น และการเรียนว่ายน้ำจะทำให้น้องปอดแข็งแรง น้องยังได้ทักษะการว่ายน้ำได้ดีด้วยค่ะเวลาเกิดเหตุฉุกเฉินขึ้นมา คุณแม่ให้น้องเรียนนะคะ 😊

พรุ้งนี้ลงทดลองที่ babyswimming วันศุกร์ลงทดลองที่ bangkokkids ต้องรอดูว่าจะสะดวกที่ไหน

บ้านนี้ก็สนใจที่ bangkokkids เหมือนกันค่ะ แต่กำลังคิดว่าถ้าสอนเองที่บ้านจะทำได้มั้ย

อ่านคือของเขาสระน้ำเกลือปรับอุณหภูมิ มันน่าจะดีกว่านะคะถ้าเรียน ความคิดแม่