2 ตอบกลับ

เป้อุ้ม รถเข็นค่ะ หอบไปเลยทุกที่ถ้าน้องงอแง เราก็เลี้ยงลูกเอง+ทำงานประจำด้วย อุ้มลูกข้าง ถือเมาส์ทำงานข้างค่ะ งานบ้านก็ทำตอนลูกนอน ถ้าลูกงอแงไม่ยอมห่างตัวก็อุ้มไปทำไป อางน้ำกินข้าวได้ทำหลังลูกหลับทั้งนั้นค่ะ คนที่บ้านไม่มีใครเปลี่ยน บ้านนี้ไม่ได้ซื้อรถเข็นเลยอุ้มเข้าห้องน้ำด้วยไม่ได้เป็นแบบนั่งยองค่ะ อั้นอึอั้นฉี่วนไป 🥲

ต้องบอกค่ะบอกให้ไปสูบไกลๆ

บอกแล้วค่ะแต่ก็ไม่ฟังยังจะเดินผ่านพัดลมตอนสูบบุหรี่ ยังจะมาจุดสูบในบ้านอีก เบื่อมากค่ะไม่อยากให้ลูกเป็นอะไร