16 ตอบกลับ

บ้านนี้คือจะลุกจากโถก็ปวดมาอีกจะลุกๆก็ปวด นั่งนานมากถึงลุกพอลุกออกไม่ถึง30นาทีเข้าใหม่ มันปวดฉี่หน่วงๆๆตลอดเวลา งง มาก

เป็นเหมือนกันจ้า..เยี่ยวบ่อยมากค่ะทุกๆ15นาทีเลยก้ว่าได้ ตอนกลางคืนแทบจะไม่ได้นอน ปวดบ่อยมากค่ะ..

ตอนนี้24วีคปวดฉี่บ่อยมากค่ะแต่ปกตินะเปนเพราะมดลุกขยายตัวแต่แม่ๆก้อต้องกินน้ำปกตินะค่ะ

บ้านนี้ไม่ถึง20นาทีด้วยซ้ำจร้า ฉี่บ่อยมาก กลางคืนก็ยิ่งกว่าไปอีก 16w5d

17w3dเหมือนกันเลย เป็นเรื่องปกติค่ะ เพราะน้องเริ่มตัวใหญ่ขึ้นค่ะ

ปกติค่ะ​ บ้านนี้ถึงกับหากระโถน​ใว้ข้างที่นอนค่ะ55

เป็นเหมือนกันจ้า เข้าห้องน้ำทุก 5 นาทีเลย

เข้าห้องน้ำบ่อยมากค่ะ

เป็นเหมือนกันจ้า

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ